Bộ Chuyển Nguồn POE PHIHONG PS16U-480 48V 1A 48W For Bộ Phát Sóng Không Dây UBIQUITI UniFi UAP-AC-EDU Wireless Access Point
Mã SP: 1091
Thương hiệu: PHIHONG
Loại sản phẩm: POE 48V 1A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
 Output current:1000mA
 Input voltage:100-240VAC 50/60Hz 0.4A
 48V 1A POE adaptor, AC/DC Gigabit POE adaptor, POE inject, 48V 1A POE adapter
Ghi chú: Bộ chuyển nguồn chính hãng PHIHONG PS16U-480 48V 1A 48W POE injector POE Adapter đi kèm với một sợi dây nguồn trong sau loại cáp nguồn như hình trên để người dùng hợp nhất với ổ căm điện.
Information:
 Model:PHIHONG PS16U-480(POE)
 Output power:48W