Adapter 48V 2.5A Original FSP Group Inc FSP120-AFB For Cisco SG350-10P 10 Port Gigabit Ethernet Switch PoE Connector Size 4P Mini Din 10mm
Mã SP: 4526
Thương hiệu: FSP Group
Loại sản phẩm: Adapter 48V 2.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/FSP Group
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: FSP Group Inc
SKU: 0432-01NW000
Model: FSP120-AFB
Xuất xứ/Nguồn hãng: China chính hãng FSP Group Inc
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC 60320 C6
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 2A 50-60Hz
Điện áp đầu ra: 48V 2.5A Connector Size 4 Pin
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 4P Mini Din 10mm
Định mức đầu ra năng lượng: 120W
Trọng lượng của sản phẩm: 600g
Kích thước của sản phẩm: 164x65x38mm