Adapter Original Cisco 48V 0.38A PSA18U-480C 34-1977-03 For Cisco Aironet Wireless Access Point 1041 1042 1130 1131 1141 1142 1242 1260 1310 3501 3502 3602 3602I Connector Size 5.5mm x 2.5mm
Mã SP: 2272
Thương hiệu: Cisco
Loại sản phẩm: Adapter Cisco 48V
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: CISCO
SKU: 34-1977-03 A0
Model: PSA18U-480C
Xuất xứ/Nguồn hãng: China chính hãng
Loại sản phẩm: DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC 320 C14
Điện áp đầu vào: 100-240V ~0.5A 50-60Hz 40-59VA
Điện áp đầu ra: 48V -- 0.38A  - ---C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector 5.5mmx2.5mm
Định mức đầu ra năng lượng: 18.24W
Trọng lượng của sản phẩm: 200g
Bộ chuyển nguồn Cisco 48V 0.38A dùng cho các thiết bị sau: