Adapter 48V 1.45A 70W Original D-LINK VAN90C-480B Connector Size 5.5mm x 2.5mm
Mã SP: 1066
Thương hiệu: D-LINK
Loại sản phẩm: Adapter D-LINK 48V
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/D-LINK
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: D-LINK
SKU: VAN90C-480B
Model: D-LINK VAN90C-480B
Xuất xứ/Nguồn hãng: China chính hãng D-LINK
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC 60320 C14
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 1.5A 50-60Hz
Điện áp đầu ra: 48V 1.45A  - ---C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector 5.5mmx2.5mm
Định mức đầu ra năng lượng: 70W
Trọng lượng của sản phẩm: 410g
Kích thước của sản phẩm: 145x55x30mm
P/N:VAN90C-480B
MODEL: D-LINK VAN90C-480B
Input:100-240V ~ 50-60Hz  1.5A
Adapter Output Voltage: 48V
Adapter Output Current: 1.45A
Adapter Power: 70W - ---C--- +
DC Connector 5.5mmx2.5mm
Khác hàng lựa chọn một trong số các sợi cáp sau để cắp Adapter hợp nhất với nguồn điện
Biểu tượng phân cực đầu cắm Adapter
- Đầu cắm âm: Là đầu cắm có cực âm (-) ở trung tâm và cực dương (+) ở ngoài (Âm trong, Dương ngoài).
Sử dụng Adapter đúng cách
Thay thế hoặc tái sử dụng Adapter
Thông tin kỹ thuật đầy đủ trên một Adapter đa năng cho laptop
- Điện áp: Hãy chọn một Adapter có điện thế đúng hoặc cao hoặc thấp hơn không quá 5% điện thế danh định yêu cầu của máy, ví dụ: máy bạn sử dụng điện áp danh định 19VDC thì Adapter sử dụng được sẽ có điện áp nằm trong khoảng từ 18.5VDC đến 19.5VDC.
- Tần số điện lưới: thông số này không cần quan tâm nếu Adapter của bạn là loại hoạt động được trên cả hai tần số điện lưới 50/60Hz hoặc Adapter là loại switching. nhưng nếu bạn mua một thiết bị từ thị trường Mỹ với Adapter có điện áp hoạt động là 120VAC trên tần số điện lưới là 60Hz thì khi làm việc với điện lưới của Việt Nam với tần số 50Hz, Adapter sẽ nóng hơn gần 30%. Điều này là bình thường và mọi thông số về điện áp DC vẫn đảm bảo cho bạn, tuy nhiên có một số Adapter sẽ hỏng sau một thời gian hoạt động liên tục do việc quá nhiệt này.