Adapter Original FSP FSP120-AFB 0432 48V 2.5A 120W Connector Size 4P Mini Din 10mm
Mã SP: 1076
Thương hiệu: FSP
Loại sản phẩm: Adapter FSP 48V
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: FSP
SKU: 0432-01CJ100
Model: FSP FSP120-AFB 0432
Xuất xứ/Nguồn hãng: China chính hãng FSP
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC 60320 C6
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 2A 50-60Hz
Điện áp đầu ra: 48V 2.5A  4P Mini Din 10mm
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector 4P Mini Din 10mm
Định mức đầu ra năng lượng: 120W
Trọng lượng của sản phẩm: 600g
Kích thước của sản phẩm: 160x60x35mm
P/N:0432-01CJ100
MODEL: FSP FSP120-AFB 0432
Input:100-240V ~ 50-60Hz  2A
Adapter Output Voltage: 48V
Adapter Output Current: 2.5A
Adapter Power: 120W 4P Mini Din 10mm
DC Connector 4P Mini Din 10mm