Adapter 48V 2.5A 120W GS120A48-EW For Switch PoE Connector 4P Mini Din 10mm
Mã SP: 1458
Thương hiệu: China
Loại sản phẩm: Adapter DC 48V 2.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: MEAN WELL
SKU: GS120A48-EW
Model: GS120A48-EW
Xuất xứ/Nguồn hãng: China chính hãng MEAN WELL
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC 60320 C14
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 1.4A
Điện áp đầu ra: 48V 2.5A  4P Mini Din 10mm
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector 4P Mini Din 10mm
Định mức đầu ra năng lượng: 120W
Trọng lượng của sản phẩm: 600g
Kích thước của sản phẩm: 160x60x35mm