Adapter 48V 5.84A 280W Mean Well GST280A48-C6P Connector Tip Size 5.5mm x 2.5mm For AC-DC Industrial Power Adapter
Mã SP: 10617
Thương hiệu: MEAN WELL
Loại sản phẩm: Adapter DC 48V 5.84A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: Taiwan/Mean Well AC/DC Power Supply
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬