Adapter MEAN WELL GS120A48-R7B 48V 2.5A 120W For EtherWan Media Converters EL1032T Series Connector 4P Mini Din 10mm
Mã SP: 1468
Thương hiệu: MEAN WELL
Loại sản phẩm: Adapter DC 48V 2.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/MEAN WELL
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: MEAN WELL GS120A48-R7B
SKU: GS120A48
Model: GS120A48
Xuất xứ/Nguồn hãng: China chính hãng MEAN WELL
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC 60320 C14 chuẩn cắm PC
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 2A 50-60Hz
Điện áp đầu ra: 48V 2.5A  4P Mini Din 10mm DC 4 chân có đầu tròn (Mũi tên hướng lên, hai chân trái V+ , hai chân phải V -)
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector 4P Mini Din 10mm
Định mức đầu ra năng lượng: 120W
Trọng lượng của sản phẩm: 620g
Kích thước của sản phẩm: 167 x 67 x 35mm