Adapter 54V 2.78A 150W FSP Group Inc FSP150-A54C1401 IEC C14 Plug Connector Tip Size Molex 4 Pin Power Supply For Cisco Managed Switch with 10 Gigabit Ethernet PoE GbE
Mã SP: 12366
Thương hiệu: FSP Group INC
Loại sản phẩm: Adapter 54V 2.78A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/FSP Group
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Cisco CBS350-16P-E-2G 16-Port Gigabit PoE+ Ethernet Managed Switch
Thiết bị chuyển mạch Switch CISCO CBS350-16FP-2G 16-port GE, Full PoE, 2x1G SFP
AC power cord for power supply
Schuko CEE7 to C13
UK Plug BS1363 to C13
NEMA 5-15P to C13
Thương hiệu: FSP Group Electronics Inc Power Adapter
Model: FSP150-A54C1401
SKU: 341-101089-01
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/FSP Group Electronics Inc
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 3 Pin IEC 320 C14 chuẩn cắm PC
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 2A
Điện áp đầu ra: 54V 2.78A 4 Pin ATX Molex
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 4 Pin ATX Molex
Định mức đầu ra năng lượng: 150W
Trọng lượng của sản phẩm: 750g
Kích thước của sản phẩm: 175x85x33mm