Adapter Hội Nghị Truyền Hình Polycom SoundStation IP 7000 FSP120-AFB 48V 2.5A 120W Connector Size 5.5mm x 2.5mm
Mã SP: 1058
Thương hiệu: FSP
Loại sản phẩm: Adapter DC 48V 2.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/FSP
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Adapter hội nghị truyền hình Polycom SoundStation IP 7000 FSP120-AFB 48V 2.5A 120W(Connector 5.5mm x 2.5mm2)
P/N: 0432-01CJ100
MODEL: FSP Group Inc FSP120-AFB
 Input:100-240V~,50-60Hz,2A
 Adapter Output Voltage: 48V
 Adapter Output Current:2.5A
 Adapter Power: 120W
Connector 5.5mm x 2.5mm2
Do thiết bị hội nghị truyền hình Polycom SoundStation IP 7000 dùng bộ chuyển đổi nguồn điện 48V 1.5A nên tìm thiết bị chuyển đổi nguồn điện ngắp nhiều khó khăn. Thiên Trường cung cấp bộ chuyển đổi nguồn điện Cisco FSP120-AFB 48V 2.5A 120W(Connector 5.5mm x 2.5mm2) đáp ứng được yêu cần khắt khe của thiết bị Polycom SoundStation IP 7000 đã được Thiên Trường sử dụng đảm bảo tốt trong quá trình hoạt động của thiết bị.