Adapter 48V 1.875A 90W VIASAT NU90-J480187-I1 Connector Size Molex 2 Pin For ViaSat RG1000 Data Modem Power Supply
Mã SP: 8291
Thương hiệu: ViaSat
Loại sản phẩm: Adapter 48V 1.875A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/ViaSat
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: VIASAT Power Adapter
Model: NU90-J480187-I1 1250199-001
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 3 Pin IEC C14 dây nguồn PC
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 1.2A Max
Điện áp đầu ra: 48V 1.875A  Connector Size Molex 2 Pin
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size Molex 2 Pin
Định mức đầu ra năng lượng: 90W
Trọng lượng của sản phẩm: 500g
Kích thước của sản phẩm: 138x57x30mm