Adapter Original Cisco PSA18U-480C 48V 0.38A 34-1977-03 A0 Connector Size 5.5mm x 2.5mm
Mã SP: 0478
Thương hiệu: Cisco
Loại sản phẩm: Adapter DC 48V 0.38A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Cisco
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: Cisco PSA18U-480C
SKU: PSA18U-480C
Model: PSA18U-480C
Xuất xứ/Nguồn hãng: China chính hãng Cisco
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 3 Pin IEC 320 C14
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 0.5A
Điện áp đầu ra: 48V 0.38A - ---C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 5.5mm x 2.5mm
Định mức đầu ra năng lượng: 19W
Trọng lượng của sản phẩm:
Kích thước của sản phẩm:
Bộ chuyển nguồn Cisco 48V 0.38A dùng cho các thiết bị sau: