Adapter 48V 0.5A 24W SHENZHEN G0957B-480-050 Connector Size 4 Pin Mini Din 10mm
Mã SP: 6599
Thương hiệu: SHENZHEN
Loại sản phẩm: Adapter 48V 0.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/SHENZHEN
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: Shenzhen Gospell Digital Technology
SKU: G0957B-480-050
Model: G0957B-480-050
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC 60320 C6
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 1A 50-60Hz
Điện áp đầu ra: 48V 0.5A Connector Size 4 Pin Mini Din 10mm
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 4 Pin Mini Din 10mm
Định mức đầu ra năng lượng: 24W
Trọng lượng của sản phẩm: 300g
Kích thước của sản phẩm: 104x45x30mm