Adapter 24V 8.5A PA-2480-200 Connector Tip Size 5 Pin Female For Màn Hình Phòng Mổ Và Nội Soi 24" Medical Monitor MGB Advan AMM240WTD LCD Color
Mã SP: 10638
Thương hiệu: Power Supply
Loại sản phẩm: Adapter DC 24V 8.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Switching Adapter
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Màn Hình Phòng Mổ Và Nội Soi Advan AMM240WTD Medical Monitor
ADVAN AMM240WTD