Adapter 24V 5A 120W APD OEM NDS Power Supply MW155RA2400F02 Switchcraft 3-Pin Female Connector SL403FX For Màn Hình Phòng Mổ Và Nội Soi NDS Surgical Display Medical Monitor 15” 19” 24” 26” 27”
Mã SP: 10780
Thương hiệu: APD/Asian Power
Loại sản phẩm: Adapter DC 24V 5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/APD/Asian Power Devices
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Switchcraft 3-Pin Female Connector SL403FX
Dimension(mm) ΦA=10, ΦB=11, ΦC=17.3
NDS Radiance 19-Inch Surgical Monitor Model SC-SX-19A151
Thương hiệu: Asian Power Devices Inc
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Asian Power Devices Inc
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC C14 dây nguồn PC
Điện áp đầu vào: 100 - 240V ~ 50-60Hz 2A
Điện áp đầu ra: 24V 5A Switchcraft 3-Pin Female Connector SL403FX
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Size Switchcraft 3-Pin Female Connector SL403FX
Định mức đầu ra năng lượng: 120W
Trọng lượng của sản phẩm: 620g
Kích thước của sản phẩm: 160 x 60 x 35 mm
Manufacturer (Brand): Asian Power Devices Inc
Output Voltage: 24Vdc
Output Current: 5A
Dimensions: 160x60x35 mm
Power W or VA: 120W
Input Voltage: 100-240Vac
Input Connector: IEC C14
Output Connector: Switchcraft 3-Pin Female Connector SL403FX
Note: Medical
Adapter 24V 5A 120W Switchcraft 3-Pin Female Connector SL403FX
Machine Model: NDS Radiance Monitor
NDS Endovue 15” Medical Display EndoVue®
NDS Endovue 19” Medical Display EndoVue®
NDS Endovue 24” Medical Display EndoVue®
NDS Radiance 19” Medical Display Radiance®
NDS Radiance 23” Medical Display Radiance®
NDS Radiance 24” Medical Display Radiance®
NDS Radiance 26” Medical Display Radiance®
NDS Radiance 27” Medical Display Radiance®