Adapter 24V 6.67A 160W Mean Well Connector Size Switchcraft 3 Pin Female Circular OEM NDS Power Supply MW155RA2400F02 For Màn Hình Phẫu Thuật Nội Soi NDS Radiance Surgical Display Monitor
Mã SP: 10875
Thương hiệu: MEAN WELL
Loại sản phẩm: Adapter DC 24V 6.67A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: Taiwan/Mean Well AC/DC Power Supply
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Cắn cứ vào NDS MW155RA2400F02 Power Supply
Connector Size Switchcraft 3 Pin Female Circular
Switchcraft 3-Pin Female Connector SL403FX
24V DC Power Supply Connector Size Switchcraft 3 Pin Male Circular DC input NDS Radiance Surgical Display Monitor
NDS Radiance Monitor Medical Display
AC power cord for power supply
Schuko CEE7 to C13
UK Plug BS1363 to C13
NEMA 5-15P to C13
Thương hiệu: MEAN WELL Power Supply
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC C14 dây nguồn PC
Điện áp đầu vào: 100 - 240V ~ 50-60Hz 2A
Điện áp đầu ra: 24V 6.67A Switchcraft Circular Connector 3 Contacts
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Size Switchcraft 3 Pin Female Circular
Định mức đầu ra năng lượng: 160W
Trọng lượng của sản phẩm: 800g
Kích thước của sản phẩm: 172 x 72 x 35mm