Adapter 19.5V 11.8A 230W HP OEM 19V 7.9A 150W PROTEK PMP150-13-2-HR Connector Tip Size 4 Pin Mini Din 10mm Plug For Máy Siêu Âm Xách Tay MySono U6 Samsung Medison
Mã SP: 11308
Thương hiệu: HP
Loại sản phẩm: Adapter DC 19.5V 11.8A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/HP Power Supply
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Adapter 19.5V 11.8A 230W HP 4 PIN Power Supply For Samsung MySono U6 Portable Ultrasound System AC Adapter
Cắn cứ vào sạc đi theo máy MySono U6 Samsung Medison Adapter 19V 7.9A 150W PROTEK PMP150-13-2-HR Connector Tip Size 4 Pin Mini Din 10mm Plug
Máy siêu âm xách tay - U6 MYSONO U6 Samsung Medison
Thương hiệu: HP Power Supply
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/HP
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC 60320 C14
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 3.5A 50-60Hz
Điện áp đầu ra: 19.5V 11.8A Connector Size 4 Pin
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 4 P Mini Din 10mm
Định mức đầu ra năng lượng: 230W
Trọng lượng của sản phẩm: 850g