Adapter 24V 10A 240W GMY-0240100U Connector Tip Size 5 Pin Female For Màn Hình Phòng Mổ Và Nội Soi ADVAN AMM240WTD LCD Color Medical Monitor Synergy Medical
Mã SP: 10637
Thương hiệu: GMY
Loại sản phẩm: Adapter DC 24V 10A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/GMY-0240100U
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
ADVAN AMM240WTD
Màn Hình Phòng Mổ Và Nội Soi ADVAN AMM240WTD