Adapter 19.5V 11.8A 230W HP OEM CCNexergy MWA150019A 19V 7.9A 150W Connector Size 4 Pin Din Male For Máy Siêu Âm Xách Tay GE Logiq V2/V1 Urology Ultrasound Machine System Optional Trolley
Mã SP: 10474
Thương hiệu: HP
Loại sản phẩm: Adapter DC 19.5V 11.8A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/HP Power Supply
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Căn cứ vào sạc đi theo thiết bị Transformador ICC Nexergy 19V 7.9A Recondicionado Ref: MWA150019A
Máy Siêu Âm Xách Tay GE Logiq V2 Urology Ultrasound Machine System Optional Trolley
GE Logiq V2 Urology Ultrasound Machine System - Optional Trolley
GE LOGIQ V1 Ultrasound System
Thương hiệu: HP Power Supply
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/HP
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC 60320 C14
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 3.5A 50-60Hz
Điện áp đầu ra: 19.5V 11.8A Connector Size 4 Pin
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 4 P Mini Din 10mm
Định mức đầu ra năng lượng: 230W
Trọng lượng của sản phẩm: 850g