Adapter 24V 5A 120W APD OEM NDS 30B0041 Medical Monitor Power Supply BPM150S24F06 Neutrik XLR 3-Pin Female Connector NC3FX For Màn Hình Phòng Mổ Và Nội Soi NDS Surgical Display Medical Monitor
Mã SP: 10781
Thương hiệu: APD/Asian Power
Loại sản phẩm: Adapter DC 24V 5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/APD/Asian Power Devices
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Cắn cứ vào vào sạc theo thiết bị NDS 30B0041 Medical Monitor Power Supply BPM150S24F06
Neutrik XLR 3-Pin Female Connector NC3FX
Storz NDS SC-WU26-A1511 90X0515-F 9426L 26" LED Endoscopy Monitor
DC Extension Cable
Thương hiệu: Asian Power Devices Inc
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Asian Power Devices Inc
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC C14 dây nguồn PC
Điện áp đầu vào: 100 - 240V ~ 50-60Hz 2A
Điện áp đầu ra: 24V 5A Neutrik XLR 3-Pin Female Connector NC3FX
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Size Neutrik XLR 3-Pin Female Connector NC3FX
Định mức đầu ra năng lượng: 120W
Trọng lượng của sản phẩm: 620g
Kích thước của sản phẩm: 160 x 60 x 35 mm
Manufacturer (Brand): Asian Power Devices Inc
Output Voltage: 24Vdc
Output Current: 5A
Dimensions: 160x60x35 mm
Power W or VA: 120W
Input Voltage: 100-240Vac
Input Connector: IEC C14
Output Connector: Neutrik XLR 3-Pin Female Connector NC3FX
Note: Medical
Adapter 24V 5A 120W Neutrik XLR 3-Pin Female Connector NC3FX
Machine Model: NDS Radiance Monitor
NDS Surgical Display 26” Radiance® G2 HB
NDS Surgical Display 27” Radiance Ultra
NDS Surgical Display 32” Radiance®
NDS Surgical Display 32” Radiance® Full MMI
NDS Surgical Display 32” Radiance® G2
NDS Surgical Display 32” Radiance Ultra
NDS Surgical Display 32” Radiance Ultra TruColor
NDS Surgical Display 32” Radiance Ultra 4K/UHD
NDS Surgical Display 32” Radiance Ultra 4K/UHD 3D