Adapter 24V 10A 240W GMY Connector Size Neutrik XLR 3-Pin Female For Màn Hình Phẫu Thuật Nội Soi Phòng Mổ Storz NDS SC-WU26-A1511 90X0515-F 9426L 26 LED Endoscopy Monitor
Mã SP: 10776
Thương hiệu: GMY Power Supply
Loại sản phẩm: Adapter DC 24V 10A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/GMY Power Supply
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Neutrik XLR 3-Pin Female Connector NC3FX
Storz NDS SC-WU26-A1511 90X0515-F 9426L 26" LED Endoscopy Monitor
DC Extension Cable
Thương hiệu: GMY Power Supply
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC C14 dây nguồn PC
Điện áp đầu vào: 100 - 240V ~ 50-60Hz 2A
Điện áp đầu ra: 24V 10A Neutrik XLR 3-Pin Female Connector NC3FX
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Size Neutrik XLR 3-Pin Female Connector NC3FX
Định mức đầu ra năng lượng: 240W
Trọng lượng của sản phẩm: 980g
Kích thước của sản phẩm: 200 x 95 x 40 mm
Manufacturer (Brand): GMY Power Supply
Output Voltage: 24Vdc
Output Current: 10A
Dimensions: 200x95x40 mm
Power W or VA: 240W