Adapter 24V 6.67A 160W Mean Well Connector Size XLR 3-Pin Female NC3FX OEM Medical BPM150S24F06 For NDS Radiance Surgical Display Monitor Power Supply
Mã SP: 10877
Thương hiệu: MEAN WELL
Loại sản phẩm: Adapter DC 24V 6.67A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: Taiwan/Mean Well AC/DC Power Supply
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Cắn cứ vào Medical BPM150S24F06 Power Supply
NDS 30B0041 Medical Monitor Power Supply BPM150S24F06
NDS monitor power supply Medical BPM150S24F06
Connector Panels DC Power Supply
1- Connector Switchcraft  3 Pin Male
2- Connector XLR 3 Pin Male NC3FX
Storz NDS SC-WU26-A1511 90X0515-F 9426L 26" LED Endoscopy Monitor
DC Extension Cable
Thương hiệu: MEAN WELL Power Supply
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC C14 dây nguồn PC
Điện áp đầu vào: 100 - 240V ~ 50-60Hz 2A
Điện áp đầu ra: 24V 6.67A Connector Size XLR 3-Pin Female NC3FX
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Size XLR 3-Pin Female NC3FX
Định mức đầu ra năng lượng: 160W
Trọng lượng của sản phẩm: 800g
Kích thước của sản phẩm: 172 x 72 x 35mm