Adapter 24V 8.5A 150W OEM BPM150S24F06 24V 6.25A Switchcraft 3-Pin Female Connector SL403FX For Màn Hình Phòng Mổ Và Nội Soi NDS Surgical Display Medical Monitor 15” 19” 24” 26” 27” EndoVue, Radiance
Mã SP: 10779
Thương hiệu: Switching Power Supply
Loại sản phẩm: Adapter DC 24V 8.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Medical Switching Adapter
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Switchcraft 3-Pin Female Connector SL403FX
Dimension(mm) ΦA=10, ΦB=11, ΦC=17.3
NDS Endovue 15" Medical Display BC-X15-A1417
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Medical Switching Power Supply
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC C14 dây nguồn PC
Điện áp đầu vào: 100 - 240V ~ 50-60Hz 2.5A
Điện áp đầu ra: 24V 8.5A Switchcraft 3-Pin Female Connector SL403FX
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Size Switchcraft 3-Pin Female Connector SL403FX
Định mức đầu ra năng lượng: 150W
Trọng lượng của sản phẩm: 650g
Kích thước của sản phẩm: 170 x 70 x 40 mm
Manufacturer (Brand): Switching Power Supply
Output Voltage: 24Vdc
Output Current: 8.5A
Dimensions: 170x70x40 mm
Power W or VA: 150W
Input Voltage: 100-240Vac
Input Connector: IEC C14
Output Connector: Switchcraft 3-Pin Female Connector SL403FX
Note: Medical
Adapter 24V 8.5A 150W Switchcraft 3-Pin Female Connector SL403FX
Machine Model: NDS Radiance Monitor
NDS Endovue 15” Medical Display EndoVue®
NDS Endovue 19” Medical Display EndoVue®
NDS Endovue 24” Medical Display EndoVue®
NDS Radiance 19” Medical Display Radiance®
NDS Radiance 23” Medical Display Radiance®
NDS Radiance 24” Medical Display Radiance®
NDS Radiance 26” Medical Display Radiance®
NDS Radiance 27” Medical Display Radiance®