Adapter 24V 6.67A 160W Mean Well OEM Thay Thế PHIHONG PSA150U-240 24V 5.4A 150W Connector Tip Size 4 Pin Mini Din 10mm Plug For Máy Xét Nghiệm Huyết Học MYTHIC 22 Analyzers
Mã SP: 11785
Thương hiệu: MEAN WELL
Loại sản phẩm: Adapter DC 24V 6.67A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: Taiwan/Mean Well AC/DC Power Supply
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Mythic 22 AL Automated Hematology Analyzer
MEDICAL MYTHIC 22 Automated Hematology Analyzer
AC power cord for power supply
Schuko CEE7 to C13
UK Plug BS1363 to C13
NEMA 5-15P to C13
China GB2099 to C13
Thương hiệu: MEAN WELL
Model: GSM160A24-R7B
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC C14
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 2A
Điện áp đầu ra: 24V 6.67A 4 Pin Din
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 4 Pin Mini Din 10mm
Định mức đầu ra năng lượng: 160W Max
Trọng lượng của sản phẩm: 950kg
Kích thước của sản phẩm: 172 x 72 x 35mm