Adapter 24V 6.25A MEDICAL BPM150S24F14 Connector Size 5.5mm x 2.5mm For Medical Power Supply Adapter Cho Thiết Bị Y Tế
Mã SP: 8176
Thương hiệu: Medical Power Supply
Loại sản phẩm: Adapter DC 24V 6.25A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: KOREA/Medical Power Supply
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬