Adapter 12V 2A 24W SUNNY SYS1319-2412-T3 IEC C14 Power Cord For Camera Hội Nghị Truyền Hình Logitech MeetUp Và Logitech Group Connector Size 4.0mm x 1.7mm
Mã SP: 4748
Thương hiệu: SUNNY
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 2A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/SUNNY
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Camera Hội Nghị Truyền Hình Logitech MeetUp
Camera Hội Nghị Truyền Hình Logitech Group
Thương hiệu: SUNNY SYS1319-2412-T3
Xuất xứ/Nguồn hãng: China chính hãng SUNNY
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC C14
Điện áp đầu vào: 100 - 240V ~ 50-60Hz 1.0A
Điện áp đầu ra: 12V 2A
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Size: 4.0mm x 1.7mm x 12mm
Định mức đầu ra năng lượng: 24W