Adapter 12V 2.5A APD OEM RF CONCEPTS STD-12020T Connector Size 5.5mm x 2.1mm Sound Card Thu Âm RME Fireface UCX II 40-Channel USB Interface
Mã SP: 10005
Thương hiệu: APD/Asian Power
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 2.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/APD/Asian Power Devices
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Căn cứ vào sạc đi theo thiết bị RF CONCEPTS STD-12020T
RME Fireface UCX II 40-Channel USB Interface
Thương hiệu: APD/Asian Power Devices
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/APD
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC C5 dây nguồn notebook
Điện áp đầu vào: 100 - 240V ~ 50-60Hz 1A
Điện áp đầu ra: 12V 2.5A  - --C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Size 5.5mm x 2.5mm dài 1.8M
Định mức đầu ra năng lượng: 30W
Trọng lượng của sản phẩm: 230g
Kích thước của sản phẩm: 92 x 38 x 28mm