Adapter 12V 12.5A 150W DELTA DPS-150NB-1A Connector Tip Size 4 Pin Mini Din 10mm Plug
Mã SP: 12240
Thương hiệu: DELTA
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 12.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Delta Electronics Power Supply
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
AC power cord for power supply
Schuko CEE7 to C13
UK Plug BS1363 to C13
NEMA 5-15P to C13
Dây Nguồn C13 China 3 Prong
Thương hiệu: Delta Electronics
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Delta
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC 14 dây nguồn IEC C13
Điện áp đầu vào: 100 - 240V ~ 50-60Hz 2A
Điện áp đầu ra: 12V 12.5A  4 Pin Mini Din 10mm Plug
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Tip Size 4 Pin Mini Din 10mm Plug dài 1.2M
Định mức đầu ra năng lượng: 150W
Trọng lượng của sản phẩm: 850g
Kích thước của sản phẩm: 170 x 83 x 40 mm