Adapter 12V 7A 84W HOIOTO ADS-110DL-12-1 Connector Tip Size 5.5mm x 2.5mm For QNAP TS-451, TS-431, TS-431+, TS-259 Pro+, TS-269 Pro
Mã SP: 10718
Thương hiệu: HOIOTO
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 7A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/HOIOTO Power Supply
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
AC power cord for power supply
Schuko CEE7 to C13
UK Plug BS1363 to C13
NEMA 5-15P to C13
Thương hiệu: HOIOTO Switching Adapter
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/HOIOTO
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC C13 dây nguồn PC
Điện áp đầu vào: 100 - 240V ~ 50-60Hz 1.5A
Điện áp đầu ra: 12V 7A  - --C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Size 5.5mm x 2.1mm & 2.5mm dài 1.2M
Định mức đầu ra năng lượng: 84W
Trọng lượng của sản phẩm: 600g
Kích thước của sản phẩm: 155 x 55 x 35 mm
Adapter 12V 7A 84W HOIOTO ADS-110DL-12-1 Connector Tip Size 5.5mm x 2.5mm For QNAP TS-451, TS-431, TS-431+, TS-259 Pro+, TS-269 Pro, VS-2004/2008/2012 PRO,  VS-2104/2108/2112 PRO+, VS-2200 Pro+ series