Adapter Original 12V 1.5A 18W SHENZHEN ADS-18D-12N 12018G For Seagate Expansion Connector Size 5.5mm x 2.5mm
Mã SP: 2410
Thương hiệu: SHENZHEN
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 1.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/SHENZHEN
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: SHENZHEN 12V 1.5A 18W
SKU: ADS-18D-12N 12018G
Xuất xứ/Nguồn hãng: China chính hãng Shenzhen Honor Electronic
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 2 chân tròn
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 0.6A
Điện áp đầu ra: 12V 1.5A   - ---C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 5.5mm x 2.5mm cáp dài 1.8M
Định mức đầu ra năng lượng: 18W
Trọng lượng của sản phẩm: 139g
Kích thước của sản phẩm: 65x49x28mm