Adapter 12V 3A 36W FiOS MU36-D120300-A1 US Plug Connector Tip Size 5.5mm x 2.5mm
Mã SP: 11896
Thương hiệu: FiOS
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 3A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/FiOS Power Supply
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: FiOS Power Supply
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/FiOS
Model: MU36-D120300-A1
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 2 chân dẹt US Plug
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 1.5A
Điện áp đầu ra: 12V 3A   + ---C--- -
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 5.5mm x 2.5mm dài 1.5M
Định mức đầu ra năng lượng: 36W
Kích thước của sản phẩm: 95x53x34mm
Trọng lượng của sản phẩm: 220g