Adapter 12V 21A 252W Mean Well GST280A12-C6P Connector Size 5.5mm x 2.1mm
Mã SP: 10597
Thương hiệu: MEAN WELL
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 21A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: Taiwan/Mean Well AC/DC Power Supply
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: MEAN WELL
Model: GST280A12-C6P
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC C14
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 4.5A
Điện áp đầu ra: 12V 21A - C + Connector Size 5.5mm x 2.1mm
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 5.5mm x 2.1mm
Định mức đầu ra năng lượng: 252W Max
Trọng lượng của sản phẩm: 2kg
Kích thước của sản phẩm: 217 x 95 x 45mm