Adapter 12V 2A Panasonic OEM STD-12020T Connector Size 5.5mm x 2.5mm For Sound Card Thu Âm RME Fireface UC RME Fireface UCX
Mã SP: 10004
Thương hiệu: Panasonic
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 2A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Panasonic
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Căn cứ vào sạc đi theo thiết bị 12V 2A 24W Power Adapter STD-12020T
RME Fireface UCX II 40-channel USB Interface
Fireface UC - RME Audio Interfaces
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC C8 dây nguồn số 8 chuẩn notebook
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 1A
Điện áp đầu ra: 12V 2A   - ---C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 5.5mm x 2.5mm
Định mức đầu ra năng lượng: 24W
Trọng lượng của sản phẩm: 160g
Kích thước của sản phẩm: 110 x 50 x 30 mm