Adapter 12V 1A EE-120100A1-3C Connector Tip Size 5.5mm x 2.1mm For HDMI Splitter 16 Port Unitek V137A
Mã SP: 11147
Thương hiệu: Shenzhen
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 1A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Shenzhen YingQin Electronics
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
HDMI Splitter 16 Port Unitek V137A
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Shenzhen YingQin electronic co.,LTD
Model:EE-120100A1-3C
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 2 chân cắm dẹt
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 0.3A
Điện áp đầu ra: 12V 1A   - ---C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 5.5mm x 2.1mm
Định mức đầu ra năng lượng: 12W
Trọng lượng của sản phẩm: 90g
Kích thước của sản phẩm: 50 x 38 x 28mm