Adapter 12V 1.5A 18W SHENZHEN ADS-25E-12 12018EPCU US Plug Power Cord DC Connector Size 5.5mm x 2.5mm
Mã SP: 9207
Thương hiệu: SHENZHEN
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 1.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/APD/SHENZHEN
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: SHENZHEN
Model:SHENZHEN ADS-25E-12 12018EPCU
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/SHENZHEN
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 2 rắc cắm dẹt US Plug Power Cord
Điện áp đầu vào: 100 - 240V ~ 50-60Hz 0.7A
Điện áp đầu ra: 12V 3A  - --C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Size 5.5mm x 2.5mm dài 1.5M
Định mức đầu ra năng lượng: 18W
Trọng lượng của sản phẩm: 130g
Kích thước của sản phẩm: 70 x 50 x 28mm