Adapter 12V 3A 36W SHENZHEN ADS-40J-12 12036EPCU US Plug Power Cord DC Connector Size 5.5mm x 2.5mm
Mã SP: 9206
Thương hiệu: SHENZHEN
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 3A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/APD/SHENZHEN
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: SHENZHEN
Model:SHENZHEN DS-40J-12 12036EPCU
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/SHENZHEN
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 2 rắc cắm dẹt US Plug Power Cord
Điện áp đầu vào: 100 - 240V ~ 50-60Hz 1A
Điện áp đầu ra: 12V 3A  - --C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Size 5.5mm x 2.5mm dài 1.5M
Định mức đầu ra năng lượng: 36W
Trọng lượng của sản phẩm: 150g
Kích thước của sản phẩm: 83 x 50 x 33mm