Adapter 12V 5A 60W APD DA-60N12-B Connector Size 5.0mm x 2.1mm
Mã SP: 10394
Thương hiệu: APD/Asian Power
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/APD/Asian Power Devices
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
AC power cord for power supply
Schuko CEE7 to C13
UK Plug BS1363 to C13
NEMA 5-15P to C13
Thương hiệu: Asian Power Devices Inc.
Model: APD DA-60N12-B
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/APD
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 3 Pin IEC 320 C14
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 1.5A
Điện áp đầu ra: 12V 5A   - ---C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 5.0mm x 2.1mm
Định mức đầu ra năng lượng: 60W
Trọng lượng của sản phẩm: 410g
Kích thước của sản phẩm: 115 x 60 x 35 mm