Adapter 12V 7.5A 90W 2AAL090F CWT Channel Well Technology Connector Tip Size 5.5mm x 2.5mm
Mã SP: 11603
Thương hiệu: Channel Well Technology
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 7.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Channel Well Technology
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
AC power cord for power supply
Schuko CEE7 to C13
UK Plug BS1363 to C13
NEMA 5-15P to C13
China GB2099 Plug to C13
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/CWT Channel Well Technology
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC C14
Điện áp đầu vào: 100 - 240V ~ 50-60Hz 1.5A
Điện áp đầu ra: 12V 7.5A  - --C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Size 5.5mm x 2.5mm
Định mức đầu ra năng lượng: 90W
Trọng lượng của sản phẩm: 460g
Kích thước của sản phẩm: 140 x 58 x 32 mm