Adapter 12V 2A 24W SUNNY SYS1319-2412-T3 IEC C14 Power Cord For Aruba AP-104 Wireless Network Access Point Connector Size 4.0mm x 1.7mm
Mã SP: 4584
Thương hiệu: SUNNY
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 2A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/SUNNY
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: SUNNY SYS1319-2412-T3
Xuất xứ/Nguồn hãng: China chính hãng SUNNY
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC C14
Điện áp đầu vào: 100 - 240V ~ 50-60Hz 1.0A
Điện áp đầu ra:  12V 2A
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Size 4.0mm x 1.7mm
Định mức đầu ra năng lượng: 24W