Adapter 12V 2.5A 30W CUI INC SDI30-12-U-P209-C1 Connector Size 5.5mm x 2.5mm
Mã SP: 4622
Thương hiệu: CUI INC
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 2.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/CUI INC
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: CUI INC
P/N: SDI30-12-U-P209-C1
Model: SDI30-12-U
Xuất xứ/Nguồn hãng: China chính hãng / CUI INC
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC C14 (chân cắm nguồn PC)
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 1A
Điện áp đầu ra: 12V 2.5A    - ---C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Size 5.5mm x 2.5mm cáp dài 1.3M
Định mức đầu ra năng lượng: 30W
Trọng lượng của sản phẩm: 250g
Kích thước của sản phẩm: 107 x 50 x 32mm