Adapter 12V 1.5A 18W UE18W2-120150SPAV For Bộ Phát Wifi ARUBA AP-135 Connector Size 4.0mm x 1.7mm
Mã SP: 4580
Thương hiệu: UE
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 1.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/UE
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu:UE18W2-120150SPAV
Xuất xứ/Nguồn hãng: China chính hãng UE
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 2 chân tròn
Điện áp đầu vào: 100 - 240V ~ 50-60Hz 0.5A
Điện áp đầu ra:  12V 1.5A
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Size 4.0mm x 1.7mm
Định mức đầu ra năng lượng: 18W