Adapter 12V 1.5A 18W APD WB-18L12R Connector Size 5.5mm x 2.5mm
Mã SP: 9203
Thương hiệu: APD/Asian Power
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 1.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/APD/Asian Power Devices
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: Asian Power Devices Inc Power Supply
Model: APD WB-18L12R
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Asian Power Devices Inc
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 2 chân tròn
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 0.5A
Điện áp đầu ra: 12V 1.5A   - ---C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 5.5mm x 2.5mm
Định mức đầu ra năng lượng: 18W
Kích thước của sản phẩm: 70x55x30mm
Trọng lượng của sản phẩm: 150g
Adapter APD 12V 1.5A 18W APD WB-18L12R Connector Size 5.5mm x 2.5mm