Dây Nguồn Cisco CAB-C13-C14-AC Length 3M AC Power Cord Cable 10A 250V 16AWG 3x1.31mm² SJTW UL US Cable OD 7.8mm
Mã SP: 7769
Thương hiệu: Cisco
Loại sản phẩm: CAB-C13-C14-AC
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Cisco
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Dây Nguồn Cisco CAB-C13-C14-AC Length 3M AC Power Cord Cable 13A 250V 16AWG 3x1.31mm² SJTW UL US Cable OD 7.8mm
AC Power Cord C13 to C14 13A 250V 16AWG 3x1.31mm² SJTW UL US Cable OD 7.8mm 10ft 3M Black