Dây Nguồn Thiết Bị Chuyên Dụng Đắt Tiền Cisco CAB-C13-CBN 1.8M 6Ft Cabinet Jumper Power Cord C13 to C14 Power 13A 250V 16AWG 3x1.31mm² VW-1 75°C CSA SJT UL Cable OD 8.4mm Volex in China
Mã SP: 8748
Thương hiệu: Cisco/VOLEX Power Cable
Loại sản phẩm: C14 Plug to C13
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Cisco-VOLEX-Power Cord
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Hàng tiêu chuẩn chất lượng cao đi thieo thiết bị máy chủ, Network Switch UPS/PDU
Specifications
Device Compatibility: Computer; Monitor/HDTV; Printer; Server; UPS; PDU
Volex power cord
Power Input
Maximum Input Amps: 13A
Voltage Compatibility (VAC): 250V