Dây Nguồn Cisco CAB-9K16A-EU 8Ft Dài 2.5M AC Power Cord Europe Schuko Plug to C19 16A 250V 14AWG 3x1.5mm² Cable
Mã SP: 8054
Thương hiệu: Cisco
Loại sản phẩm: CAB-9K16A-EU
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: TAIWAN/Cisco
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬