Dây Nguồn Cisco CAB-9K16A-CH 8ft Dài 2.5M AC Power Cord GB16C to C19 16A 250V 14AWG 3x1.5mm² Cable OD 8.5mm
Mã SP: 7893
Thương hiệu: Cisco
Loại sản phẩm: GB16C to C19
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Cisco
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬