Cầu Đấu Soket IDC 20 Pin Plug Omron XW2D-20G6 Terminal Block Interface 20 Position 250VAC, 24VDC, 1A
Mã SP: 12005
Thương hiệu: OMRON
Loại sản phẩm: XW2D-20G6 IDC 20 Pin Terminal Block
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: THAILAND/Original OMRON Terminal Block
Bảo hành: 24 tháng
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Omron XW2D-20G6 Terminal Block Interface, IDC 20 Position Plug, Screw Type 20 Position Terminal Block, 1A, 250V, 125V
Poles: 20 Position Terminal Block Screw Type
Positions: IDC 20 Pin 2.5mm Pitch
Hàng Original Theo Thiết Bị
Specifications
Brand: THAILAND/Original OMRON Terminal Block
Manufacturer: Omron Automation and Safety
Series: XW2D
Model: Omron XW2D-20G6 Terminal Block
Voltage - Rated: 250VAC, 125VAC, 24VDC
Current Rating (Per Contact): 1A
Length: 3.110" (79.00mm)
Width: 1.575" (40.01mm)
Wire Gauge: 16-22 AWG