Cầu Đấu Original SAMWON ACT TG7-1H40L-N 24V 1A IDC 40 Pin Interface Terminal Block in Korea
Mã SP: 9637
Thương hiệu: SAMWON ACT
Loại sản phẩm: TG7-1H40L-N Terminal Block
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: KOREA/SAMWON ACT Terminal Block
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬