Adapter 19.5V 9.23A 180W DELL HA180PM180 For Dell Inspiron One 2320 Connector Size 7.4mm x 5.0mm
Mã SP: 4550
Thương hiệu: DELL
Loại sản phẩm: Adapter DC 19.5V 9.23A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Dell
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Dell Inspiron One 2320
Thương hiệu: Dell
Model: DELL HA180PM180
Xuất xứ/Nguồn hãng: China chính hãng  Dell
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 3 Pin IEC 320 C6
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 2.5A
Điện áp đầu ra: 19.5V 9.23A  ---C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Size 7.4mm x 5.0mm
Định mức đầu ra năng lượng: 180W