Adapter 19.5V 3.34A DELL AD-90195D OEM Connector Size 7.4mm x 5.0mm
Mã SP: 5890
Thương hiệu: DELL OEM-MC
Loại sản phẩm: Adapter DC 19.5V 3.34A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Dell
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: DELL OEM Adapter
Model: AD-90195D OEM
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/ DELL OEM
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 2 Pin IEC 320 C8
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 1.3A
Điện áp đầu ra: 19.5V 3.34A - ---C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Size 7.4mm x 5.0mm
Trọng lượng của sản phẩm: 230g